Wannan jakar tafiye-tafiye ta dakin motsa jiki tana da faffadan iya aiki mai lita 55 tare da madaurin kafada biyu masu lankwasa don nau'ikan zaɓuɓɓukan ɗaukar nauyi, gami da na hannu, kafaɗa ɗaya, da amfani da kafada biyu. An tsara shi tare da kyakkyawan numfashi da aikin hana ruwa. Jaka ce da za a iya ɗauka don buƙatun tafiyarku.
Jakar duffle tana aiki sosai kuma tana iya ɗaukar kwando da raket ɗin badminton lokaci guda ba tare da ɗaukar sarari da yawa ba, yana sa ya dace don ɗauka.
Hakanan ya zo tare da sashin takalma daban don kiyaye tufafinku da takalma daban. Bugu da ƙari, yana da ɗaki don raba busassun abubuwa da rigar, yana sauƙaƙa tsara abubuwan buƙatun ku na yau da kullun da guje wa duk wani yanayi na kunya na rigar tufafi ko wasu abubuwa.
Abin da ya sa wannan jakar duffle ta yi fice shi ne ƙirarta mai naɗewa. Ana iya mirgina shi har girman guga, yana sa ya dace sosai don ajiya. Tushen da aka yi amfani da shi kuma yana da juriya.
Gabaɗaya, wannan jakar balaguron balaguron motsa jiki shine cikakkiyar aboki don dacewa da buƙatun balaguron ku, yana ba da sararin ajiya, juzu'i, da fasali masu dacewa.