Wannan ƙarfin jakar motsa jiki na Duffle tafiya zai iya ɗaukar inci 15.6 na kwamfuta, tufafi, littattafai da mujallu da sauran abubuwa, Kayan da ke ciki da wajen wannan jakar motsa jiki an yi shi da nailan. Jimlar madauri uku da riko mai laushi a kai, tare da damar 36-55 lita. Yana da jika, bushe da sassan takalma.
Ƙunƙarar ƙarfi da daidaitacce suna ba da ma'anar inganci kuma tabbatar da mafi kyawun kwanciyar hankali na jakar baya yayin tafiya, yin tafiya ba tare da wahala ba. Yana ba da zaɓuɓɓukan ɗaukar kaya iri-iri ciki har da ɗaukar hannu, kafaɗa ɗaya, giciye, da kafaɗa biyu, yana ba da damar sauye-sauye marasa daidaituwa bisa ga zaɓinku.
Ƙarin dacewa da aljihun zipper na gaba na jakar baya yana ba da tsari mai kyau da tsari, yana tabbatar da cewa kowane abu yana da cikakkiyar wurinsa.
Keɓaɓɓen zippers suna ba da garantin aiki mai santsi da wahala, tare da mai da hankali kan ingantaccen tabbaci don hana kowane cunkoso ko rashin jin daɗi.
Wannan jakar kafada tana da madaidaicin madauri mai aiki, yana haɗa masu daidaitawa da sauƙi don amfani, yana sauƙaƙe gyare-gyare mai sauri da dacewa.
An yi shi daga masana'anta mai hana ruwa, wannan jakar kafada tana da juriya da ɗorewa, tana ba da kariya mai dorewa ga abubuwan da ke ciki ko da bayan tsawan lokaci na amfani.
Tare da wani yanki na musamman da aka ƙera don raba busassun abubuwa da rigar, yana inganta rufin kuma yana hana zubar ruwa. Kayan TPU mai jure ruwa yana tabbatar da cewa tawul, goge goge, man goge baki, da sauran abubuwa sun kasance lafiya kuma bushe.