Wannan jakar tafiye-tafiye ta zane tana da babban ɗaki, aljihun gefen hagu da dama na gaba, aljihun zik na baya, ɗakin takalma mai zaman kansa, aljihun gefen raga, aljihun gefen abu, da aljihun zik na ƙasa. Yana iya ɗaukar har zuwa lita 55 na abubuwa kuma yana aiki sosai kuma yana hana ruwa, yana mai da shi nauyi da dacewa.
An ƙera shi don tafiye-tafiye daban-daban, gami da tafiye-tafiye, motsa jiki, tafiye-tafiye, da tafiye-tafiyen kasuwanci, wannan jakar duffle ta zane tana ɗaukar ƙirar tsari mai nau'i-nau'i don kiyaye kayanku da tsari da sauƙi.
Babban ɗakin yana ba da babban iko, yana sa ya zama cikakke don gajeren tafiye-tafiye na kwanaki uku zuwa biyar. Aljihun gefen dama yana da kyau don ɗaukar abubuwa na sirri, yana ba da damar sauƙi. Ƙarƙashin takalma na ƙasa zai iya ɗaukar takalma ko manyan abubuwa.
Bayan wannan jakar zane yana da madauri mai ɗaukar kaya, yana sa ya dace don haɗawa da akwati yayin tafiye-tafiyen kasuwanci da rage nauyi. Duk kayan na'urorin haɗi suna da inganci masu inganci, suna tabbatar da dorewa da juriyar tsatsa.
Gabatar da buhunan balaguron balaguro na zane mai dogaro, wanda ya dace da duk buƙatun tafiyarku.